Top 10 similar words or synonyms for darul

wellesley    0.840245

polytechnic    0.828710

bellville    0.825853

kolej    0.817300

chennai    0.815577

kilonzo    0.808294

tamil    0.801467

ibadan    0.800001

administrator    0.799977

madhya    0.799967

Top 30 analogous words or synonyms for darul

Article Example
Chuo kikuu cha Zanzibar Mwaka 1994, Al - Haj Aboud Jumbe Mwinyi, Rais wa zamani wa Zanzibar, aliweza kuwashawishi wawakilishi wa taasisi ya Darul Iman Charitable Association (TIK), ambao walikuwa wameweka makazi Dar es salaam, kujenga chuo cha Ufundi Zanzibar. Ombi lilikubaliwa na ujenzi wa chuo ulianza mwaka 1994 na kukamilika mwaka 1997.
Chuo Kikuu cha Zanzibar Mwaka 1994, Al - Haj Aboud Jumbe Mwinyi, Rais wa zamani wa Zanzibar, aliweza kuwashawishi wawakilishi wa taasisi ya Darul Iman Charitable Association (TIK), ambao walikuwa wameweka makazi Dar es salaam, kujenga chuo cha Ufundi Zanzibar. Ombi lilikubaliwa na ujenzi wa chuo ulianza mwaka 1994 na kukamilika mwaka 1997.
Chuo Kikuu cha Zanzibar Chuo Kikuu cha Zanzibar ni chuo kikuu kilichofunguliwa mwaka 2002 kama chuo kikuu cha kwanza Zanzibar , kikiwa kama taasisi binafsi inayodhaminiwa na taasisi isiyo ya kiserikali ya Darul Iman Charitable Association. Kipo eneo la Tunguu katika Wilaya ya kati kilometa 12 kuanzia Mji wa Zanzibar. Kampasi ya chuo kikuu, ikiwa na jumla ya eneo la kilomita 2 kwa ardhi, ipo miongoni mwa vijiji vitulivu vinanavyotazamana na Bahari ya Hindi. Usafiri wa umma (mabasi Nos. 8, 9, na 10) kutoka Mji wa Zanzibar yatakuleta
Chuo kikuu cha Zanzibar Lengo la kuanzisha chuo cha Ufundi baadaye lilibadilishwa na la kuanzisha Chuo Kikuu, ikiwa ni ombi la aliyekuwa Rais wa Zanzibar, Dk Salmin Amour Juma, wakati mchakato wa ujenzi kazi chuo ulipokamilika mwaka 1997. Taasisi ya Darul Iman ilikubali ombi Serikali ya Zanzibar. Hivyo, Chuo kikuu cha Zanzibar University kilifunguliwa rasmi mwezi Aprili 1998. Hii ni taasisi ya kwanza ya elimu ya juu katika Zanzibar.
Chuo Kikuu cha Zanzibar Lengo la kuanzisha chuo cha Ufundi baadaye lilibadilishwa na la kuanzisha Chuo Kikuu,ikiwa ni ombi la aliyekuwa Rais wa Zanzibar, Dk Salmin Amour Juma, wakati mchakato wa ujenzi kazi chuo ulipokamilika mwaka 1997. Taasisi ya Darul Iman ilikubali ombi Serikali ya Zanzibar. Hivyo, Chuo kikuu cha Zanzibar University kilifunguliwa rasmi mwezi Aprili 1998. Hii ni taasisi ya kwanza ya elimu ya juu katika Zanzibar.
Chuo kikuu cha Zanzibar Chuo Kikuu cha Zanzibar, kulichofunguliwa mwaka 2002 kama chuo kikuu cha kwanza Zanzibar ni taasisi binafsi inayodhaminiwa na taasisi isiyo ya kiserikali ya Darul Iman Charitable Association. Kipo eneo la Tunguu katika Wilaya ya kati kilometa kadhaa [2] kuanzia Mji wa Zanzibar. Kampasi ya chuo kikuu, ikiwa na jumla ya eneo la [3] wa ardhi,ipo miongoni mwa vijiji vitulivu vinanavyotazamana na Bahari ya Hindi. Usafiri wa umma (mabasi Nos. 8, 9, na 10) kutoka Mji wa Zanzibar yatakuleta
Chuo Kikuu cha Zanzibar Chuo Kikuu cha Zanzibar kilipangwa kuanza na kitivo cha utawala wa biashara. Kwa kweli, kuenea kwa makampuni ya biashara na hoteli, na upanuzi wa sekta ya utalii nchini kuwa umewashawishi wadhamini wa Darul Iman kuanza Chuo Kikuu cha Zanzibar na kitivo cha Utawala wa Kibiashara kwa lengo kukidhi mahitaji ya haraka ya biashara jamii. Mwaka 1999, Kitivo cha Sheria na Shariah na kilianzishwa mwaka 2002 ya Kitivo cha Sanaa na Sayansi ya Jamii pia kilianzishwa. Katika miaka saba ijayo au hivyo,miundo ya kisasa kabisa itajengwa kwa ajili ya vitivo vingine, yaani - Kitivo cha Sayansi, na Kitivo cha Uhandisi. Vitivo vyote baadae vitaanza kutoa shahada ya kwanza, shahada ya uzamili na Udaktari.
Al-Qaeda Kulingana na Ahmed Rashid, viongozi watano wa Taliban walikuwa wahitimu wa Darul Uloom Haqqania, shule ya Madrassa katika mji mdogo wa Akora Khattak. Mji huo uko karibu na Peshawar nchini Pakistan, lakini kwa ukubwa umehudhuriwa na wakimbizi wa Kiafghan. Taasisi hii inaonyesha imani za Salafi katika mafundisho yake, na kiasi kikubwa cha fedha zake binafsi zimetoka kwa michango kutoka kwa Waarabu matajiri. Washirika wa Bin Laden walikuwa bado wanavuja zaidi ya michango hii, kwa kutumia benki za Kiislamu kuhamisha fedha hizi kwa "safu" za mashirika ya msaada ambayo yalitumika kama vikundi vya mbele vya al-Qaeda au kusafirisha fedha zilizojazwa ndani ya mifuko moja kwa moja ndani ya Pakistan. Viongozi wengine wanne wa Taliban walihudhuria Madrassa iliyofadhiliwa na kusukumwa sawa na hili katika Kandahar, Afghanistan.