Top 10 similar words or synonyms for amesoma

theolojia    0.789793

ualimu    0.768858

alisoma    0.743174

alisomea    0.738677

nyurolojia    0.731834

collège    0.721597

alitunukiwa    0.718771

uhasibu    0.717306

mrema    0.715943

alihudhuria    0.710693

Top 30 analogous words or synonyms for amesoma

Article Example
Abbasizo Amesoma katika shule ya msingi Gangilonga, secondary school amesoma mwembetogwa sec school na highland sec school zote za mjini iringa.
Abbasizo amesoma uhandisi wa sauti na utayalishaji wa muziki katika chuo cha emende.
Shane Filan Filan amesoma katika chuo cha Summerhill College, ambayo ni shule ya Kikatoliki amesoma na wenzake Kian Egan na Mark Feehily. Wote watotu walishiriki katika kutengeneza bendi ya muziki ya shule, wakati wote wakiwa na miaka 12.Filan anampenda sana Michael Jackson na anasema kuwa, mwanamuziki huyu ndiye aliyemvutia hadi kuamua kuwa mwanamuziki
Anthony Anderson Anderson alizaliwa mjini Los Angeles, California, akiwa kama mtoto wa Dora, mshughulikiaji simu na mwigizaji; baba yake wa kufikia, Sterling Bowman, ana miliki maduka mengi ya nguo. Anderson ni mhitimu wa Los Angeles County High School for the Arts na [[Chuo Kikuu cha Howard. Amesoma na waigizaji wenzake kama vile [[Avery Brooks]], [[Ruby Dee]] na [[Ossie Davis]].
Ali Muhsin al-Barwani Sheikh Ali Muhsin Al-Barwani alikua mzalendo wa nchi ya Zanzibar ambae alipata mafunzo ya dini kwa baba yake Sheikh Muhsin bin Ali na kwa wanazuoni wengine pia wa Afrika ya Mashariki. Pia Sheikh Ali amesoma ilimu ya Kilimo Chuo Kikuu cha Makerere (Makerere University) huko Uganda.
Kian Egan Egan alizaliwa na Patricia pampja na.Ana kaka zake watatu ambao ni Tom, Gavin na Colm, na kaka zake watatu; Marielle, Vivienne na Fenella. Amesoma katika chuo cha Summerhill iliyopo katika eneo la Sligo, ambapo hapo alikutana na wenzake Mark Feehily and Shane Filan.
Elimu nchini Kenya Kimani Maruge, ambaye ni Mkenya, ndiye aliyekuwa mtu mkongwe zaidi ulimwanguni kujiunga na shule ya msingi .Nimkulima ambaye hakuwa amesoma,alijisajili akiwa na miaka 84 baada ya kufahamu kuwa masomo ya msingi yalikuwa ya bure. Alifariki mwaka wa 2009 akiwa na umri wa miaka 89.
Edi Gathegi Mara ya kwanza Gathegi kuwa na jukumu la nafasi ya kuigiza kama mtaalamu ni kwenye filamu ya Haitian Cabbie mwaka 2006 "Crank" .Ingawa awali alikuwa amejaribwa kuigza sehemu ya muhusika Kaylo, maprodiusa walimpatia Efren Ramirez nafasi hiyo na badala yake wakampa Gathegi nafasi ya kuigiza kam Haitian Cabbie. Mwanzo alipinga wazo la yey kuigiza lafudhi ya Haiti lakini alifunzwa na rafiki yake kutoka Haitian. Mwaka 2007 baada ya kuigiza kama muhusika mkuu katika "Lincoln Heights" na "Veronica Mars", Gathegi alikuwa muigizaji maarufu alipoigiza kama Bodie katika "Death Sentence" , Darudi in "The Fifth Patient" na kama Cheese katika "Gone Baby Gone" .Baadaye aliigiza mara kwa mara kama Mormon Intern Dr Jeffrey Cole kwenye igizo la televisheni lililohusu magonjwa na tiba House , na muigizaji mgeni [10] [11] na "Life on Mars" mwaka 2008 kabla ya kuigiza kama Laurent katika "Twilight" . kwa mara ya kwanza Gatheji alipojaribiwa kwenye filamu ya mwaka 2008, iliyotokana na jina la kitabu cha kwanza kwenye msururu wa pragramu za televisheni za Stephenie Meyer Twilight Series, alikuwa bado hajasikia kkuhusu mfululizo wa maigizo hayo na wala hakujua kwamaba angeigiza kama mzimu wa kutisha. kwa sasa amesoma mfululizo wote na yeye hujiita kama shabiki sugu.